ราคา 2700000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 37.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 72972.97 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 4
โครงการ ไม่มีชื่อ

Kim
0869238951
2026-05-25 01:11:55.0
เลขที่ประกาศ: 539024
รายละเอียดเพิ่มเติม

โปรแรง! เริ่มเพียง 2.7 ล้าน The 8 คอนโด 36.58-38.45 ตรม. มี 9 ห้อง #เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมอยู่ ใจกลางเมือง #มีโควต้าต่างชาติ #ซื้ออยู่เองหรือปล่อยเช่าได้ทันที

รายละเอียดห้อง (มีทั้งหมด 9 ห้อง)
ชั้น 2 (วิวสระว่ายน้ำ)
1 ห้อง
ขนาด 36.58 ตร.ม.
1 ห้องนอน | 1 ห้องน้ำ

ชั้น 3 (วิวเมือง)
6 ห้อง
ขนาด 36.71 – 38.45 ตร.ม.
1 ห้องนอน | 1 ห้องน้ำ

ชั้น 4
2 ห้อง
ขนาด 37.06 – 37.36 ตร.ม.
1 ห้องนอน | 1 ห้องน้ำ

ราคาขาย 2.7 ล้านบาท
ค่าโอน 50/50

โปรโมชั่นพิเศษ
ฟรีค่าส่วนกลาง ถึงสิ้นปี 2569
ลดเพิ่ม 100,000 บาท
(เฉพาะห้องชั้น 2 และ ชั้น 3 ห้อง 2,3 เท่านั้น)

สิ่งอำนวยความสะดวกในโครงการ
สระว่ายน้ำ
ฟิตเนส
ระบบคีย์การ์ดเข้า-ออก
กล้อง CCTV + รปภ. 24 ชม.

อยากได้อสังหาโซนไหน สอบถามเข้ามาได้เลย

ต้องการอสังหาแบบไหนที่ Northern Land Chiangmai เรามีครบ ครอบคลุม #ทั่วเชียงใหม่ ไม่ว่าจะเป็น
#พูลวิลล่า #บ้านใหม่ #บ้านมือสอง #บ้านเช่า #คอนโด #อสังหาพร้อมผู้เช่า #หอพัก #อพาร์ทเม้นท์ #ที่ดิน

รับจัดหาบ้าน, ที่ดิน, คอนโด, อสังหาริมทรัพย์ทั่วเชียงใหม่
บริการยื่นสินเชื่อทุกธนาคารฟรี ไม่มีค่าใช้จ่าย
ยื่นสินเชื่อที่อื่นไม่ผ่านรับดูแลต่อ พร้อมให้คำแนะนำ
ทำการตลาด สื่อ โฆษณา
เช็คเครดิตบูโร ฟรี

นัดชมได้ทุกวันไม่มีวันหยุด
Line ID : @habanchiangmai หรือ https://lin.ee/netCDYF
หรือสอบถามเพิ่มเติมโทร 086-9238951/ 065-5306944 / 085-9646661